Friday, September 21, 2012

BAADA YA AUNT EZEKIEL KUONYESHA NYETI MBELE ZA WATU , BONGO MUVI SASA WAMEAMUA KUANIKA NYETI ZAO




Baada ya Ant Ezekiel  kuonyesha nyeti zake  jukwaani katika tamasha  la  fiesta sasa habari nyingine ambayo imetokea mkoani Morogoro katika tamasha hili hilo la  fiesta katika viwanja vya jamhuri.Msanii wa filamu  Wema sepetu alionekana amevaa nguo fupi ambayo si ya heshima na hiki si kitu kizuri kwa mashabiki au hata mtanzania.Kwani hapo ndipo unajishusha thamani pia hata mashabiki wako hawata nunua kazi zako.Jamani tujiheshimu ili mwisho wa siku jina lako lipate kufika mbali lakni kama ni hivi sijui kama tutafikia.Chanzo:Pro24.blogspot.com



Post a Comment